Design a site like this with WordPress.com
Get started

ಉಡುಪಿ ತಾಲೂಕು: 16 ಗ್ರಾ.ಪಂ.ನಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರ

ಉಡುಪಿ:(ಉಡುಪಿ ಟೈಮ್ಸ್ ವರದಿ)ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ 16 ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ ಸದಸ್ಯರು.

ಅಂಬಲಪಾಡಿ (19)ಕುಸುಮಾ, ಭಾರತಿ, ರಾಜೇಶ್ ಸುವರ್ಣ, ಸೋಮನಾಥ್ ಬಿ.ಕೆ., ಸುರೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಣ, ಸುಜಾತಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶಶಿಧರ್, ಸಬಿತಾ, ಸುಜಾತಾ ಎಸ್., ಉಷಾ ಜೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುಂದರ, ಪ್ರಮೋದ್, ರೋಹಿಣಿ ಎಸ್. ಪೂಜಾರಿ, ಹರೀಶ್ ಎನ್. ಪಾಲನ್, ಶಕುಂತಲಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್, ಸುಮಂಗಳಾ. 

ಕಡೇಕಾರು (21)ಪ್ರವೀಣ್ ಎಸ್. ಮೆಂಡನ್, ವಸಂತ್ ಕುಂದರ್, ವೇದಾವತಿ ರವಿ ಸುವರ್ಣ, ತಾರಾನಾಥ ಆರ್. ಸುವರ್ಣ, ಲೀಲಾವತಿ ಜಿ. ಕುಂದರ್, ಸುಕನ್ಯಾ ರಾಘವ ಪೂಜಾರಿ, ಇಂದಿರಾ ಪಿ. ಶೆಟ್ಟಿ, ರಮೇಶ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ನವೀನ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಿರ್ಮಲಾ, ರಂಜಿತಾ, ಜಯಕರ, ಸರಸ್ವತಿ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ಕುತ್ಪಾಡಿ, ರಾಘವೇಂದ್ರ, ಸುಲೋಚನಾ ಸೋಮಯ್ಯ, ದಿನೇಶ್ ಜತ್ತನ್, ಸತೀಶ್ ಆರ್. ಕೋಟ್ಯಾನ್, ವಿನೋದಿನಿ, ಸವಿತಾ ಹರೀಶ್.

ಉದ್ಯಾವರ (30)ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ, ಸರೋಜಾ ಸುಧಾಕರ, ಆಶಾ ಸುರೇಶ್, ಜುಡಿತ್ ಪಿರೇರಾ, ರಿಯಾಝ್ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಪಳ್ಳಿ, ಫ್ರೀಡಾ ಜೆನ್ನಿರ್ ಡಿಸೋಜ, ರಮಾನಂದ ಸೇರಿಗಾರ್, ಆಶಾ ವಾಸು, ಪಣಿಯಾಡಿ ಅಬಿದ್ ಆಲಿ, ನಿತಿನ್ ಜೆ. ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಶಶಿಕಲಾ, ನಿತೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಸುಮತಿ, ದಿವಾಕರ ಪೂಜಾರಿ, ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಗಣೇಶ್, ಜಿತೇಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸರಿತಾ, ಮಧುಲತಾ, ಲಾರೆನ್ಸ್ ಡೆಸಾ, ಸಚಿನ್ ಕುಮಾರ್, ಯೋಗೀಶ್ ಎಸ್. ಕೋಟ್ಯಾನ್, ವೀಣಾ ಶ್ರೀಧರ ಪೂಜಾರಿ, ಗಿರೀಶ್ ವಿ. ಸುವರ್ಣ, ಚೇತನ್, ಮಾಲತಿ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಪ್ರಮೀಳಾ ಪೂಜಾರಿ, ರಾಜೇಶ್ ಜೆ. ಕುಂದರ್, ರೇಖಾ ಶಂಕರ್, ರಾಜೇಶ್, ವನಿತಾ ಶೆಟ್ಟಿ.

80ಬಡಗಬೆಟ್ಟು (24)ಉಷಾ ಮಂಜುನಾಥ್ ನಾಯಕ್, ರೂಪಾ ನಾಯಕ್, ಶುಭಕರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸಂದೀಪ್ ಪೂಜಾರಿ, ಗಣಪತಿ ಕಾಮತ್, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎ. ರವೀಂದ್ರ ಕಾಮತ್, ಶಾಂತಾ ನಾಯಕ್, ಶ್ರೀದೇವಿ, ಕೇಶವ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಜ್ಯೋತಿ ಡಿ. ಪ್ರಭು, ಮಾಧವಿ ಎಸ್. ಆಚಾರ್ಯ, ಶಾಂತಾ ಪೂಜಾರಿ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮರಾಠೆ, ಸತೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಸಂತೋಷ್ ನಾಯ್ಕ, ನಿರುಪಮಾ ಎಸ್. ಹೆಗ್ಡೆ, ಶ್ರೀದೇವಿ, ಉಪೇಂದ್ರ ನಾಯಕ್, ಸುಧೀರ್, ಪ್ಲೋಸಿ ಮಾರ್ಗರೇಟ್ ೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಕೆ. ಶಾಂತಾ ರಾಮ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುನೀತಾ, ಎಂ. ನೋಯಲ್ ಜೆ. ವಾಸ್. 

ಆತ್ರಾಡಿ (14)ಗಂಗಾಧರ ಪ್ರಭು ಜೆಡ್ಡು, ಶಾರದಾ ಎಸ್., ಹರಿಣಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್, ಪ್ರತಿಮಾ ಕರುಣಾಕರ ನಾಯ್ಕ, ರತ್ನಾಕರ ಶೆಟ್ಟಿ, ರೂಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ವಿನಂತಿ ನಾಯ್ಕ, ಹರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುಧೀರ್ ಕುಮಾರ್, ಸುರೇಶ್ ನಾಯ್ಕ, ಕವಿತಾ, ಯತೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುಮಾ ವಿ. ಪೂಜಾರಿ. 

ಕುಕ್ಕೆಹಳ್ಳಿ (14)ಉಷಾ, ಜಯಾನಂದ ನಾಯ್ಕ್, ಪುರಂದರ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಪ್ರೇಮಾ, ಸೌಮ್ಯ ಜೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಹರೀಶ್, ಶಂಕರ, ಸುನೀತಾ, ಹೇಮಲತಾ, ಜಯಶ್ರೀಘಿ, ಸುಧಾಕರ, ಶಾಂತಾರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ, ಜಯಶ್ರೀಘಿ, ಕಿರಣ್‌ಕುಮಾರ್ ಹೆಗ್ಡೆ.

ಬೈರಂಪಳ್ಳಿ (16)ಅನಂತ ಕುಲಾಲ್, ಪ್ರಸಾದ್ ಮಲ್ಯ, ಮಾಲಿನಿ ಜಯಾನಂದ ಪೂಜಾರಿ, ಅಮ್ಮಣ್ಣಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ದಯಾನಂದ ಕುಲಾಲ್, ಎಸ್. ಜಿಯಾನಂದ ಹೆಗ್ಡೆ, ಬೇಬಿ, ಸಚೇತಾ, ಸುಜಾತ ಸತೀಶ್ ಕುಲಾಲ್, ರಾಧಿಕಾ ಸತೀಶ್ ಭಟ್, ಸುಮಿತ್ರಾ ವಿಶ್ವನಾಥ ಆಚಾರ್ಯ, ಹರ್ಷಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಪೂಜಾರಿ, ಸತೀಶ್  ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುಮಿತಾ, ವಿಜಯಕುಮಾರ್, ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಬೈರಂಪಳ್ಳಿ.  

ತೋನ್ಸೆ (21)ಧೀರೇಂದ್ರಘಿ, ಲೋಕೇಶ್, ಪ್ರತಿಭಾ, ಆಶಾ, ನಿತ್ಯಾನಂದ ಕೆಮ್ಮಣ್ಣು, ಅರುಣ್ ೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಯಶೋದಾ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕೆಮ್ಮಣ್ಣು, ಸರೋಜ ಕರ್ಕೇರ, ಕುಸುಮಾ, ಜಮಿಲಾ ಸಾದಿದ, ಮಹಮ್ಮದ್ ಇದ್ರಿಸ್, ೌಜಿಯಾ, ಹೈದರ್ ಆಲಿ, ಲತಾ, ವತ್ಸಲಾ ವಿನೋದ್, ಪುರಂದರ ಟಿ. ಕುಂದರ್, ಮಹಮ್ಮದ್ ಹಿಂ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ, ಸುಜನ್ ಡಿಸೋಜ, ಮಮ್ತಾಝ್, ವಿಜಯ.

ಮಣಿಪುರ (16)ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ವಾಣಿ, ಸುರೇಖಾ ನಾಯ್ಕ, ಚೈತ್ರಾ, ಪದ್ಮನಾಭ ನಾಯಕ್, ಸುನಂದ, ಪ್ರಭಾತ್ ಕುಮಾರ್, ಗುಲಾಬಿ, ವಿನಯ ಶೆಟ್ಟಿ, ಹಸನ್ ಶೇಖ್ ಮಹಮ್ಮದ್, ಉಮೇಶ್, ವಿನ್ನ್ರಿೆಡ್ ಡಿಸೋಜ, ಜಾನ್ ಸಿಕ್ವೇರ, ಆಶಾ ಶೇಖರ್, ಡೆನ್ಸಿಲ್ ಡಿಸೋಜ, ಸಂತೋಷ್ ಶೆಟ್ಟಿ. 

ಪೆರ್ಡೂರು (28 ಸದಸ್ಯರು)ರಮೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೀಘಿ, ಸಂತೋಷ್ ಕುಲಾಲ್, ಜಯಶ್ರೀ, ದೇವು ಪೂಜಾರಿ, ನವೀನ, ಶಿವರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶೋಭಾ ಜಿ. ಗಾಂಸ್, ಗಾಯತ್ರಿ, ಚೇತನಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉದಯ ಕುಲಾಲ್, ಸತೀಶ್ ನಾಯ್ಕ, ತುಕರಾಮ, ಭವಾನಿ ಕುಲಾಲ್ತಿ, ಮಂಜುಳಾ, ದಿನೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಶಾಂತಾ ರೈ, ರೇವತಿ ನಾಯ್ಕ, ಭಾರತಿ, ದಯಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಾಘವೇಂದ್ರ ಟೈಲರ್, ಲತಾ, ಸಚಿನ್ ಪೂಜಾರಿ,

ಕಲ್ಯಾಣಪುರ (20)ಜಾನ್ಸನ್ ಪೌಲ್ ಡಿಸೋಜ, ಜ್ಯೋತಿ ಡಿಸೋಜ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಆಚಾರ್ಯ, ಅನಿತಾ ಎಸ್. ನಾಯ್ಕ, ರತ್ನ ಕೆ. ಉಚ್ಚಿಲ, ವಿಶುಕುಮಾರ್ ವಿ. ಸುವರ್ಣ, ಉದಯ ಪೂಜಾರಿ, ಕವಿತಾ ಗಣೇಶ್ ಮೇಸ್ತ, ಪ್ರೇಮ ಲತಾ ಕಿಶೋರ್, ಬೆನಡಿಕ್ತ್ ಜೆ. ಮೆನೆಜಸ್, ರೋಸಿ ಕ್ರಾಸ್ತಾ, ವಿಠಲ ಪೂಜಾರಿ, ಸುನೀತಾ, ಸತೀಶ್, ನಾಗರಾಜ, ಪುಷ್ಪಲತಾ ರಾಘವ್, ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಡಯಾಸ್,  

ತೆಂಕನಿಡಿಯೂರು (26)ಗಾಯತ್ರಿ, ಪ್ರಖ್ಯಾತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶಾಲಿನಿ ಆರ್. ಆಚಾರ್ಯ, ಅನುಷಾ ಆಚಾರ್ಯ, ಸುರೇಶ್ ನಾಯಕ್, ಮೀನಾ ಲೋರಿನಾ ಪಿಂಟೋ, ಸತೀಶ್ ನಾಯಕ್, ಅರುಣ್ ಜತ್ತನ್ನ, ವಿಖಿತಾ ಸುರೇಶ್, ಸತೀಶ್ ಆರ್. ಪೂಜಾರಿ, ಗೀತಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಿರ್ಮಲಾ ಜೆ. ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಹೆಬ್ಬಾರ್, ವೆಂಕಟೇಶ್ ಕುಲಾಲ್, ಪುಷ್ಪಾ ಉಮೇಶ್, ರವಿರಾಜ್, ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕೆ. ಪೃಧ್ವಿರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ರೇಖಾ ಪ್ರಕಾಶ್ ಗಾಣಿಗ, ಶೋಭಾ ದಾಮೋದರ ಗಾಣಿಗ, ವಿನೋದ್ ಸುವರ್ಣ, ಸಿಂಪ್ರಿಯನ್ ರೋಡ್ರಿಗಸ್, 

ಬಡಾನಿಡಿಯೂರು (11)ಆಶಾ, ಪ್ರವೀಣ್ ಕಾಂಚನ್, ಉಮೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಯಶೋದಾ, ಶಶಿಕಲಾ, ಶೀಲಾ ಎಸ್. ಅಮೀನ್, ಜೋಸ್‌ೆ ಪಿಂಟೋ, ದೀಪಾ, 

ಕೊಡಿಬೆಟ್ಟು (19)ಯಶೋದಾ, ವಿನಯ, ಇಂದಿರಾ ಪೂಜಾರಿ, ಸಂದೀಪ್ ಕುಮಾರ್, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನಾರಾಯಣ ಪ್ರಭು, ವಸಂತಿ ಯಾನೆ ಶ್ಯಾಮಲಾ, ಗಣಪತಿ ಪ್ರಭು, ಜಯಶ್ರೀ, ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಆರ್. ನಾಯಕ್, ಸಂದೀಪ ಮಡಿವಾಳ, 

ಬೊಮ್ಮರಬೆಟ್ಟು (21)ಪ್ರಭಾಕರ ನಾಯ್ಕಘಿ, ಪ್ರೇಮಾ, ನಾಲೋಡಿ ಮೀರಾ ನಾಯಕ್, ರಾಕೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಜ್ಯೋತಿ ಹರೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ವಿನೋದ ನಾಯ್ಕ, ಲತಾ, ಮುಂಡುಜೆ ಸುರೇಶ್ ನಾಯಕ್, ಗೀತಾ ದಯಾನಂದ, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಸಂಧ್ಯಾ ನಾಯಕ್, ಸಂಗೀತಾ, ರಾಘವೇಂದ್ರ ನಾಯಕ್, ಹರೀಶ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ಪಡ್ಡಂ, ಅರುಣಾ ಉಮೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, 

ಅಲೆವೂರು (29)ಪ್ರಶಾಂತ ಆಚಾರ್ಯ, ಶ್ರೀಕಾಂತ್, ಶ್ರೀಮತಿ ಎಸ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ಸೌಮ್ಯ, ಜಲೇಶ್ ಎಸ್. ಶೆಟ್ಟಿ, ದುಂಡಪ್ಪ ಬಿ. ಬಿದರಿ, ಲಲಿತಾ ನಾಯ್ಕಘಿ, ಮಮತಾ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್, ಯತೀಶ್, ಶಶಿ ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ, ಶಾಂತಾ ನಾಯಕ್, ಆಶಿಶ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಂಜಿತಾ, ಮನಮೋಹನ್, ಶ್ಯಾಮಲಾ ಸುಧಾಕರ್, ಗೀತಾ, ಪ್ರವೀಣ್, ರೇಣುಕಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಅವಿನಾಶ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್, ಸುಧಾಕರ ಪೂಜಾರಿ, ಪುಷ್ಪಲತಾ, ಶ್ರೀಲತಾ, ಅಲೆವೂರು ರೂಪೇಶ್ ದೇವಾಡಿಗ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: