Design a site like this with WordPress.com
Get started

ಭವಿಷ್ಯದ ಪೀಳಿಗೆಗಳ ಕುರಿತು ಕಿಂಚಿತ್ತೂ ಕಾಳಜಿ ಇಲ್ಲದ ಮೂರ್ಖ ಹಿಂದೂಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇದುವರೆಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಪ್ರಮುಖ ಮುಸ್ಲಿಂ ಮುಖಂಡರ ಕೆಲವು ಭಾಷಣಗಳ ತುಣುಕುಗಳು…

ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು, ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು, ಮರಿಮಕ್ಕಳು ಅವರ ಮಕ್ಕಳು, ಹೀಗೇ ಭವಿಷ್ಯದ ಪೀಳಿಗೆಗಳ ಕುರಿತು ಕಿಂಚಿತ್ತೂ ಕಾಳಜಿ ಇಲ್ಲದ ಮೂರ್ಖ ಹಿಂದೂಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇದುವರೆಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಪ್ರಮುಖ ಮುಸ್ಲಿಂ ಮುಖಂಡರ ಕೆಲವು ಭಾಷಣಗಳ ತುಣುಕುಗಳು…

1. “ಹಿಂದೂಗಳು ಭಾರತೀಯ ಮುಸ್ಲಿಮರನ್ನು ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಮುಸ್ಲಿಮರಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುವ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು. ಭಾರತ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಲು ಧೈರ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಎಲ್ಲಾ 25 ಕೋಟಿ ಭಾರತೀಯ ಮುಸ್ಲಿಮರು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಪಡೆಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಭಾರತದ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುತ್ತೇವೆ.
– ಅಸಾದುದ್ದೀನ್ ಒವೈಸಿ
ಸಂಸದ. ಎಂಐಎಂ, ಹೈದರಾಬಾದ್.

2. ಅರಬ್ ಭೂಮಿ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಅಥವಾ 56 ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಒಂದು ಮತ ಚಲಾಯಿಸಲೂ ಹಿಂದೂಗಳಿಗೆ ಹಕ್ಕುಗಳಿಲ್ಲ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ (ಮುಸ್ಲಿಮರ) ಮತದಾನದ ಹಕ್ಕುಗಳ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಬಂಧ ಹೇರುವ ಏಕೈಕ ಹಿಂದೂಗಳಿಗೆ ಶಕ್ತಿ (ಧೈರ್ಯ) ಇದೆಯೇ..? ಎಂದು ನಾನು ಸವಾಲು ಹಾಕುತ್ತೇನೆ.
– ಮೌಲಾನಾ ಬದರುದ್ದೀನ್ ಅಜ್ಮಲ್
M.P. – AIUDF. Assam.

3. “ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮುಸ್ಲಿಮರ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯು 50% ದಾಟಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗ ನಾವು ಬಹುಮತದಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಹಬ್ಬಗಳಾದ ರಾಮ ನವಮಿ ಮತ್ತು ಹನುಮಾನ್ ಜಯಂತಿಯ ಆಚರಣೆಗೆ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಹೇರಲು ನಾನು ಆಡಳಿತವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತೇನೆ. ಚಾರ್ಮಿನಾರ್ ಬಳಿಯ ಭಾಗ್ಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ, ಘಂಟೆ / ವಾದ್ಯಘೋಷ ಮೊಳಗಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ನಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಈ ದೇವಾಲಯವೂ ನಾಶವಾಗುವುದನ್ನು ನಾವು ಮುಸ್ಲಿಮರು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತೇವೆ.ನೀಡಿ.
– ಅಕ್ಬರುದ್ದೀನ್ ಒವೈಸಿ
ಸಂಸದ (ಎಐಐಎಂ), ಹೈದರಾಬಾದ್.

4. “ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂ ಮತ್ತು ಬೌದ್ಧರ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕೆ ನಾನು ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್ ರಾಷ್ಟ್ರ. ಜಾತ್ಯತೀತವಲ್ಲ. ಈಗ ಮುಸ್ಲಿಮರು ಇಲ್ಲಿ ಬಹುಸಂಖ್ಯಾತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳು ಮತ್ತು ಬೌದ್ಧರು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಬದುಕಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅವರು ಇಸ್ಲಾಂಗೆ ಮತಾಂತರಗೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಥವಾ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ..!
– ಬೇಗಂ ಖಲೀದಾ ಜಿಯಾ
ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ, ಬಾಂಗ್ಲಾ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಕ್ಷ

5. “ಹಿಂದೂ ನಾಯಕರು ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮುಸ್ಲಿಂ ಟೋಪಿ ಧರಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನಾವು ಮುಸ್ಲಿಂ ನಾಯಕರು ಎಂದಿಗೂ ತಿಲಕ ಧರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹಿಂದೂಗಳು ನಮ್ಮ ನಮಾಜ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡಲಿ, ಆದರೆ ನಾವು ಮುಸ್ಲಿಮರು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ವಂದೇ ಮಾತರಂಅನ್ನು ಬಹಿಷ್ಕರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಏಕೆಂದರೆ, ಇಸ್ಲಾಮಿನಲ್ಲಿ ಜಾತ್ಯತೀತತೆ & ದೇಶಪ್ರೇಮ ಎರಡೂ ಹರಾಮ್ (ನಿಷೇಧಿತ / ಅಶುದ್ಧ)..!
– ಅಜಮ್ ಖಾನ್
ಸಮಾಜವಾದಿ ಪಾರ್ಟಿ, ಉ.ಪ್ರ.

6. “ಮುಸ್ಲಿಮರು 1100 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಭಾರತವನ್ನು ಆಳಿದ್ದಾರೆ. ಲಕ್ಷಾಂತರ ಹಿಂದೂಗಳನ್ನು ಶಿರಚ್ಛೇದ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಹಿಂದೂಗಳನ್ನು ಇಸ್ಲಾಂಗೆ ಮತಾಂತರಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ನಾವು ಭಾರತವನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶವನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು 2000 ದೇವಾಲಯಗಳನ್ನು ನೆಲಸಮಗೊಳಿಸಿ ಮಸೀದಿಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಹಿಂದೂಗಳು ಇಂದಿಗೂ ” ಹಿಂದೂ ಮುಸ್ಲಿಂ ಭಾಯ್ ಭಾಯ್ ” ಎಂದು ಜಪಿಸುತ್ತಿರುವುದು ನಮ್ಮ ಭಯದಿಂದ. ಹೊರಬಂದಿದೆ ಇಸ್ಲಾಮಿನ ಶಕ್ತಿ..!
– ak ಜಾಕಿರ್ ನಾಯಿಕ್, ಮುಂಬೈ.

7. ಹಿಂದೂಗಳು ಹಸುವನ್ನು ತಾಯಿಯೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಿ. ಆಗಲೂ ನಾವು ಮುಸ್ಲಿಮರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಹಸುಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಏಕೆಂದರೆ, ಹಸು ಬಲಿ ಮುಸ್ಲಿಮರ ಧಾರ್ಮಿಕ ಹಕ್ಕು. ಅಲ್ಲಾಹನು ತ್ಯಾಗವನ್ನು ಕೋರುತ್ತಾನೆ. ಮುಸ್ಲಿಮರು ಮೌಖಿಕ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ; ನಾವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೇರವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಯಾವುದೇ ಆಡಳಿತಗಾರ ಅಥವಾ ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಹೆದರುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಮುಸ್ಲಿಂ ಸಮುದಾಯವು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆಳೆದಿದೆ. ಯಾವುದೇ ತಾಯಿಯ ಮಗ ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ, ನಾವು ಅವನೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಹಸುಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುತ್ತೇವೆ..!
– ನೂರ್ ರಹಮಾನ್ ಬರ್ಕಾತಿ
ಶಾಹಿ ಇಮಾಮ್, ಟಿಪ್ಪು ಸುಲ್ತಾನ್ ಮಸೀದಿ, ಕೋಲ್ಕತಾ

8. ನಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ಹಿಂದೂಗಳು ತಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ರಾಮ ದೇವಾಲಯವನ್ನು ಸಹ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ 56 ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಮಸೀದಿಯ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು ಹಿಂದೂಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆಯೇ..?
– ಮೌಲಾನಾ ಸೈಯದ್ ಅಹ್ಮದ್ ಬುಖಾರಿ
ಶಾಹಿ ಇಮಾಮ್, ಜಮಾ ಮಸೀದಿ, ದೆಹಲಿ.

9. “ನಮ್ಮ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಮುಸ್ಲಿಂ ಸಹೋದರರ ಅಸ್ಸಾಂಗೆ ಒಳನುಸುಳುವಿಕೆಯನ್ನು (ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ) ತಡೆಯಲು ಹಿಂದೂಗಳು __ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೇವೆ (ಒಳನುಸುಳುತ್ತೇವೆ)!”
-ಮೌಲಾನಾ ಬದ್ರುದ್ದೀನ್ ಅಜ್ಮಲ್
M.P. – AIUDF. Assam

ಹಿಂದೂ ಸಹೋದರ – ಸಹೋದರಿಯರೇ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳಿ. ನಮ್ಮ ಸನಾತನ ಧರ್ಮದ ರಕ್ಷಕರಿಗೆ ರಾಜಕೀಯವಾಗಿ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿ..🙏

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: